Fara í efni

Starfsfólk

Sjá alla A Á B C D E É F G H I Í J K L M N O Ó P Q R S T U Ú V X Y Ý Z Þ Æ Ö
Starfsfólk
Nafn Vinnustaður Starfsheiti
Aðalheiður St. Sigurðardóttir Leikskóli Deildarstjóri

Aðalheiður St. Sigurðardóttir

Deildarstjóri

Leikskóli

Agnieszka Imgroni Grunnskóli leiðbeinandi

Agnieszka Imgroni

leiðbeinandi

Grunnskóli

Alexander Helgason Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Alexander Helgason

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Anastasiia Kiakhidi Tónlistarskóli Tónlistarkennari

Anastasiia Kiakhidi

Tónlistarkennari

Tónlistarskóli

Anna D. Kasperska Leikskóli leiðbeinandi

Anna D. Kasperska

leiðbeinandi

Leikskóli

Anna Lucyna Jedrysek Eldhúsið Austurgötu 7 Ræsting/Aðstoðarmaður í eldhúsi

Anna Lucyna Jedrysek

Ræsting/Aðstoðarmaður í eldhúsi

Eldhúsið Austurgötu 7

Anna Margrét Ólafsdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Anna Margrét Ólafsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Anna Reynisdóttir Leikskóli Ræstingar

Anna Reynisdóttir

Ræstingar

Leikskóli

Arna Dögg Hjaltalín Grunnskóli Stuðningsfulltrúi

Arna Dögg Hjaltalín

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli

Arna Sædal Andrésdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Arna Sædal Andrésdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Arnar Geir Ævarsson Slökkviliðsmaður

Arnar Geir Ævarsson

Slökkviliðsmaður

Arnar Hreiðarsson Íþróttamiðstöð Forstöðumaður íþróttamannvirkja

Arnar Hreiðarsson

Forstöðumaður íþróttamannvirkja

Íþróttamiðstöð

Arnór Óskarsson Grunnskóli Leiðbeinandi

Arnór Óskarsson

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Arnþrúður H. Jóhannesdóttir Dvalarheimili Matráður

Arnþrúður H. Jóhannesdóttir

Matráður

Dvalarheimili

Aron Bjarni Valgeirsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Aron Bjarni Valgeirsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Ágústa S. Jónsdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Ágústa S. Jónsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Árni Valgeirsson Félagsþjónusta Heimilishjálp – heimaþjónusta

Árni Valgeirsson

Heimilishjálp – heimaþjónusta

Félagsþjónusta

Ásdís Árnadóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Ásdís Árnadóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Barbara Sabina Motyka Leikskóli Leikskólakennari

Barbara Sabina Motyka

Leikskólakennari

Leikskóli

Beata B Kowalska Grunnskóli leiðbeinandi

Beata B Kowalska

leiðbeinandi

Grunnskóli

Bent Marinósson Tónlistarskóli Tónlistarkennari

Bent Marinósson

Tónlistarkennari

Tónlistarskóli

Bergdís Eyland Gestsdóttir Grunnskóli Leiðbeinandi

Bergdís Eyland Gestsdóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Berglind Axelsdóttir Grunnskóli Skólastjóri

Berglind Axelsdóttir

Skólastjóri

Grunnskóli

Berglind Eva Ólafsdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Berglind Eva Ólafsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Berglind Ósk Kristmundsdóttir Leikskóli Deildarstjóri

Berglind Ósk Kristmundsdóttir

Deildarstjóri

Leikskóli

Birkir Freyr Björgvinsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Birkir Freyr Björgvinsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Boris Spasojevic Leikskóli Leiðbeinandi

Boris Spasojevic

Leiðbeinandi

Leikskóli

Bryndís Jónasdóttir Leikskóli leiðbeinandi

Bryndís Jónasdóttir

leiðbeinandi

Leikskóli

Chomyong Snemklang Eldhúsið Austurgötu 7 Matráður

Chomyong Snemklang

Matráður

Eldhúsið Austurgötu 7

Cyrenn Miah Bernaldez Casas Leikskóli Leiðbeinandi

Cyrenn Miah Bernaldez Casas

Leiðbeinandi

Leikskóli

Cyrenn Sarah Bernaldez Casas Leikskóli Leiðbeinandi

Cyrenn Sarah Bernaldez Casas

Leiðbeinandi

Leikskóli

Dagbjört Bæringsdóttir Grunnskóli Stuðningsfulltrúi

Dagbjört Bæringsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli

Dagur Emilsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Dagur Emilsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Dominika Kulinska Eldhúsið Austurgötu 7 Matreiðslumaður

Dominika Kulinska

Matreiðslumaður

Eldhúsið Austurgötu 7

Einar Marteinn Bergþórsson Þjónustumiðstöð Starfsmaður

Einar Marteinn Bergþórsson

Starfsmaður

Þjónustumiðstöð

Einar Þór Strand Ráðhús Kerfisstjóri/Slökkviliðsstjóri

Einar Þór Strand

Kerfisstjóri/Slökkviliðsstjóri

Ráðhús

Elín Helga Guðmundsdóttir Leikskóli Matráður

Elín Helga Guðmundsdóttir

Matráður

Leikskóli

Elínbjörg K. Þorvarðardóttir Félagsþjónusta Heimilishjálp – heimaþjónusta

Elínbjörg K. Þorvarðardóttir

Heimilishjálp – heimaþjónusta

Félagsþjónusta

Elísabet Lára Björgvinsdóttir Leikskóli Aðstoðarleikskólastjóri

Elísabet Lára Björgvinsdóttir

Aðstoðarleikskólastjóri

Leikskóli

Eydís Ösp Þorsteinsdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Eydís Ösp Þorsteinsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Fannar Þór Þorfinnsson Ráðhús Byggingafulltrúi

Fannar Þór Þorfinnsson

Byggingafulltrúi

Ráðhús

Georgia Lamprou Íþróttamiðstöð Starf í íþróttamiðstöð – sundlaugavörður

Georgia Lamprou

Starf í íþróttamiðstöð – sundlaugavörður

Íþróttamiðstöð

Gísli Pálsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Gísli Pálsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Guðjón P. Hjaltalín Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Guðjón P. Hjaltalín

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Guðmundur Sævar Guðmundsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Guðmundur Sævar Guðmundsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Guðmundur Þór Guðþórsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Guðmundur Þór Guðþórsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Guðrún Harpa Gunnarsdóttir Félagsþjónusta Félagsliði í heimaþjónustu /Skólaliði

Guðrún Harpa Gunnarsdóttir

Félagsliði í heimaþjónustu /Skólaliði

Félagsþjónusta

Guðrún Magnea Magnúsdóttir Ráðhús Verkefnastjóri umhverfisvottunar Snæfellsness

Guðrún Magnea Magnúsdóttir

Verkefnastjóri umhverfisvottunar Snæfellsness

Ráðhús

Guðrún Tinna Ólafsdóttir Grunnskóli Kennari

Guðrún Tinna Ólafsdóttir

Kennari

Grunnskóli

Gunnar Björn Haraldsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Gunnar Björn Haraldsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Gunnhildur Gunnarsdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Gunnhildur Gunnarsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Hafþór Smári Guðmundsson Tónlistarskóli Tónlistarkennari

Hafþór Smári Guðmundsson

Tónlistarkennari

Tónlistarskóli

Heiða Ösp Sturludóttir Íþróttamiðstöð Starfsmaður í íþróttamiðstöð

Heiða Ösp Sturludóttir

Starfsmaður í íþróttamiðstöð

Íþróttamiðstöð

Hjalti Hrafn Hafþórsson Leikskóli Leiðbeinandi

Hjalti Hrafn Hafþórsson

Leiðbeinandi

Leikskóli

Hjördís Pálsdóttir Byggðasafnið Forstöðumaður Norska hússins

Hjördís Pálsdóttir

Forstöðumaður Norska hússins

Byggðasafnið

Hólmgeir S. Þorsteinsson Tónlistarskóli Tónlistarkennari

Hólmgeir S. Þorsteinsson

Tónlistarkennari

Tónlistarskóli

Hrefna Gissurardóttir Ráðhús Aðalbókari

Hrefna Gissurardóttir

Aðalbókari

Ráðhús

Hulda Birgisdóttir Leikskóli Iðjuþjálfi

Hulda Birgisdóttir

Iðjuþjálfi

Leikskóli

Ingunn Alexandersdóttir Grunnskóli Leiðbeinandi

Ingunn Alexandersdóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Jakob Björgvin Jakobsson Ráðhús Bæjarstjóri

Jakob Björgvin Jakobsson

Bæjarstjóri

Ráðhús

Jan Benner Þjónustumiðstöð Starfsmaður áhaldahúss

Jan Benner

Starfsmaður áhaldahúss

Þjónustumiðstöð

Janusz Edward Lukasik Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Janusz Edward Lukasik

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Joanna Szerszen Leikskóli Leiðbeinandi

Joanna Szerszen

Leiðbeinandi

Leikskóli

Jóhanna María Ríkharðsdóttir Grunnskóli Skólaritari

Jóhanna María Ríkharðsdóttir

Skólaritari

Grunnskóli

Jóhanna Ómarsdóttir Félagsþjónusta Skólaliði/Félagsleg liðveisla

Jóhanna Ómarsdóttir

Skólaliði/Félagsleg liðveisla

Félagsþjónusta

Jón Beck Þjónustumiðstöð Verkstjóri

Jón Beck

Verkstjóri

Þjónustumiðstöð

Jón Kristján Pétursson Leikskóli leiðbeinandi

Jón Kristján Pétursson

leiðbeinandi

Leikskóli

Jón Páll Gunnarsson Þjónustumiðstöð Starfsmaður í Þjónustumiðstöð

Jón Páll Gunnarsson

Starfsmaður í Þjónustumiðstöð

Þjónustumiðstöð

Jón Salómon Bjarnason Þjónustumiðstöð Umsjónamaður viðhalds fasteigna

Jón Salómon Bjarnason

Umsjónamaður viðhalds fasteigna

Þjónustumiðstöð

Jón Sindri Emilsson Ráðhús Aðstoðarmaður bæjarstjóra

Jón Sindri Emilsson

Aðstoðarmaður bæjarstjóra

Ráðhús

Karín Rut Bæringsdóttir Leikskóli Deildarstjóri

Karín Rut Bæringsdóttir

Deildarstjóri

Leikskóli

Kári Geir Jensson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Kári Geir Jensson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Kári Hilmarsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Kári Hilmarsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Kjartan Karvelsson Höfn Hafnarvörður/Hafsögumaður

Kjartan Karvelsson

Hafnarvörður/Hafsögumaður

Höfn

Klaudia Sylwia Gunnarsdóttir Grunnskóli Heilsdagsskóli yfirumsjón

Klaudia Sylwia Gunnarsdóttir

Heilsdagsskóli yfirumsjón

Grunnskóli

Kristbjörg Hermannsdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Kristbjörg Hermannsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Kristborg Haraldsdóttir Félagsþjónusta Félagsleg liðveisla

Kristborg Haraldsdóttir

Félagsleg liðveisla

Félagsþjónusta

Kristín Alma Rúnarsdóttir Leikskóli leiðbeinandi

Kristín Alma Rúnarsdóttir

leiðbeinandi

Leikskóli

Kristín Vigdís Williamsdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Kristín Vigdís Williamsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Kristín Þorleifsdóttir Ráðhús Sviðsstjóri umhverifs- og skipulagsmála

Kristín Þorleifsdóttir

Sviðsstjóri umhverifs- og skipulagsmála

Ráðhús

Kristján Hildibrandsson Grunnskóli Grunnskólakennari

Kristján Hildibrandsson

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Kristjón Daðason Tónlistarskóli Deildarstjóri

Kristjón Daðason

Deildarstjóri

Tónlistarskóli

Lárus Ástmar Hannesson Grunnskóli Grunnskólakennari

Lárus Ástmar Hannesson

Grunnskólakennari

Grunnskóli

László Petö Tónlistarskóli Tónlistarkennari

László Petö

Tónlistarkennari

Tónlistarskóli

Lászlóne Eszter Petö Grunnskóli Skólaliði

Lászlóne Eszter Petö

Skólaliði

Grunnskóli

Lilja Ýr Víglundsdóttir Grunnskóli Stuðningsfulltrúi

Lilja Ýr Víglundsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli

Magðalena Hinriksdóttir Leikskóli Deildarstjóri

Magðalena Hinriksdóttir

Deildarstjóri

Leikskóli

Magnús Ingi Bæringsson Ráðhús Tómstunda- og æskulýðsfulltrúi

Magnús Ingi Bæringsson

Tómstunda- og æskulýðsfulltrúi

Ráðhús

Mariusz Piotr Maszota Eldhúsið Austurgötu 7 Starfsmaður í eldhúsi

Mariusz Piotr Maszota

Starfsmaður í eldhúsi

Eldhúsið Austurgötu 7

María Jónasdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

María Jónasdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Martin Markvoll Tónlistarskóli Tónlistarkennari

Martin Markvoll

Tónlistarkennari

Tónlistarskóli

Monika Kiersznowska Leikskóli Leiðbeinandi

Monika Kiersznowska

Leiðbeinandi

Leikskóli

Nanna Guðmundsdóttir Amtsbókasafnið Forstöðumaður Amtsbókasafnsins

Nanna Guðmundsdóttir

Forstöðumaður Amtsbókasafnsins

Amtsbókasafnið

Ólöf Edda Steinarsdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Ólöf Edda Steinarsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Ólöf Eyjólfsdóttir Grunnskóli Stuðningsfulltrúi

Ólöf Eyjólfsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli

Ólöf Guðrún Guðmundsdóttir Leikskóli Ræsting

Ólöf Guðrún Guðmundsdóttir

Ræsting

Leikskóli

Ólöf Inga Stefánsdóttir Grunnskóli Kennari

Ólöf Inga Stefánsdóttir

Kennari

Grunnskóli

Ragnar Ingi Sigurðsson Grunnskóli Grunnskólakennari

Ragnar Ingi Sigurðsson

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Ragnheiður Harpa Sveinsdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Ragnheiður Harpa Sveinsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Ragnheiður Valdimarsdóttir Ráðhús Móttökufulltrúi

Ragnheiður Valdimarsdóttir

Móttökufulltrúi

Ráðhús

Ramunas Kaneckas Íþróttamiðstöð Starfsmaður í íþróttamiðstöð

Ramunas Kaneckas

Starfsmaður í íþróttamiðstöð

Íþróttamiðstöð

Rebekka Rán Karlsdóttir Grunnskóli Leiðbeinandi

Rebekka Rán Karlsdóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Renata Cristina Sicva Sena Félagsþjónusta Heimaþjónusta

Renata Cristina Sicva Sena

Heimaþjónusta

Félagsþjónusta

Ríkharður Hrafnkelsson Ráðhús Mannauðs- og launafulltrúi

Ríkharður Hrafnkelsson

Mannauðs- og launafulltrúi

Ráðhús

Róbert Arnar Stefánsson Ráðhús Forstöðumaður Náttúrustofu Vesturlands

Róbert Arnar Stefánsson

Forstöðumaður Náttúrustofu Vesturlands

Ráðhús

Rósa Kristín Indriðadóttir Grunnskóli Leiðbeinandi

Rósa Kristín Indriðadóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Rúna Birna Jóhannesdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Rúna Birna Jóhannesdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Rúna Ösp Unnsteinsdóttir Leikskóli Starfsmaður í leikskóla

Rúna Ösp Unnsteinsdóttir

Starfsmaður í leikskóla

Leikskóli

Rúnar Birgisson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Rúnar Birgisson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Sarah Jane Allard Íþróttamiðstöð Starf í íþróttamiðstöð - sundlaugarvörður

Sarah Jane Allard

Starf í íþróttamiðstöð - sundlaugarvörður

Íþróttamiðstöð

Sesselja Kristinsdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Sesselja Kristinsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Sigríður Bjarney Guðnadóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Sigríður Bjarney Guðnadóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Sigríður Silja Sigurjónsdóttir Grunnskóli Leiðbeinandi

Sigríður Silja Sigurjónsdóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Sigríður Sóldal Grunnskóli Stuðningsfulltrúi

Sigríður Sóldal

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli

Sigríður Sóley Þorsteinsdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Sigríður Sóley Þorsteinsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Sigrún Erla Eyjólfsdóttir Grunnskóli Kennari

Sigrún Erla Eyjólfsdóttir

Kennari

Grunnskóli

Sigrún Þorgeirsdóttir Grunnskóli Skólaliði

Sigrún Þorgeirsdóttir

Skólaliði

Grunnskóli

Sigrún Þórsteinsdóttir Leikskóli Leikskólastjóri

Sigrún Þórsteinsdóttir

Leikskólastjóri

Leikskóli

Sigurbjörg A. Henrysdóttir Grunnskóli Skólaliði

Sigurbjörg A. Henrysdóttir

Skólaliði

Grunnskóli

Sigurdís Gísladóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Sigurdís Gísladóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Sigurður Birgisson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Sigurður Birgisson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Sigurður Grétar Jónasson Ráðhús Aðstoðarmaður skipulags- og byggingarfulltrúa

Sigurður Grétar Jónasson

Aðstoðarmaður skipulags- og byggingarfulltrúa

Ráðhús

Sigursveinn P. Hjaltalín Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Sigursveinn P. Hjaltalín

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Snæbjört Sandra Gestsdóttir Grunnskóli Stuðningsfulltrúi

Snæbjört Sandra Gestsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli

Steinar Már Ragnarsson Slökkviliðið Slökkviliðsmaður

Steinar Már Ragnarsson

Slökkviliðsmaður

Slökkviliðið

Steinunn Alva Lárusdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Steinunn Alva Lárusdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Steinunn María Þórsdóttir Grunnskóli Grunnskólakennari

Steinunn María Þórsdóttir

Grunnskólakennari

Grunnskóli

Sunna Guðný Högnadóttir Grunnskóli Leiðbeinandi

Sunna Guðný Högnadóttir

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Svala Jónsdóttir Dvalarheimili Matráður

Svala Jónsdóttir

Matráður

Dvalarheimili

Svava Gunnarsdóttir Leikskóli Leiðbeinandi

Svava Gunnarsdóttir

Leiðbeinandi

Leikskóli

Sylvía Rún Guðnýjardóttir Tónlistarskóli Tónlistarkennari

Sylvía Rún Guðnýjardóttir

Tónlistarkennari

Tónlistarskóli

Særún Sigurðardóttir Grunnskóli Stuðningsfulltrúi

Særún Sigurðardóttir

Stuðningsfulltrúi

Grunnskóli

Tatjana Svitlica Dvalarheimili Matráður

Tatjana Svitlica

Matráður

Dvalarheimili

Vignir Sveinsson Íþróttamiðstöð Starf í íþróttamiðstöð – sundlaugarvörður

Vignir Sveinsson

Starf í íþróttamiðstöð – sundlaugarvörður

Íþróttamiðstöð

Víglundur Jóhannsson Grunnskóli Leiðbeinandi

Víglundur Jóhannsson

Leiðbeinandi

Grunnskóli

Yasmin Aparecida De Lima Leikskóli Leiðbeinandi

Yasmin Aparecida De Lima

Leiðbeinandi

Leikskóli

Þór Örn Jónsson Ráðhús Bæjarritari

Þór Örn Jónsson

Bæjarritari

Ráðhús

Þóra Margrét Birgisdóttir Grunnskóli Aðstoðarskólastjóri

Þóra Margrét Birgisdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Grunnskóli

Þórheiður Gunnlaugsdóttir Félagsþjónusta Stuðningsfulltrúi/Félagsleg liðveisla

Þórheiður Gunnlaugsdóttir

Stuðningsfulltrúi/Félagsleg liðveisla

Félagsþjónusta

Þórhildur Eyþórsdóttir Grunnskóli Kennari

Þórhildur Eyþórsdóttir

Kennari

Grunnskóli

Þórunn Sigþórsdóttir Byggðasafnið Gæslumaður á safni

Þórunn Sigþórsdóttir

Gæslumaður á safni

Byggðasafnið

Ægir Már Jónsson Íþróttamiðstöð Starf í íþróttamiðstöð – sundlaugarvörður

Ægir Már Jónsson

Starf í íþróttamiðstöð – sundlaugarvörður

Íþróttamiðstöð

Getum við bætt efni síðunnar?